trada-chemgio.com
hãy đăng kí nếu như bạn chưa phải là thành viên
thanhks...!!!

trada-chemgio.com

Welcome to day hadong club

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập" target="_blank">" border="0" hspace="0" alt="" title="" />
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Lỗi Bùn Của Người .. Và Tui Đời Thật Bất Công
by llvll_gakon_bech_llvll Sun Dec 19, 2010 4:14 pm

» [NewSong] Chuyện Đời Tôi - Nhím Stone
by lynhken Mon Dec 06, 2010 6:53 pm

» lâu lâu ghé vào 4rom
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:54 pm

» Thong bao HUyHam lay Vo
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:51 pm

» Hương Mít Cúi đầu ckào các đại ca
by bo.huyham Fri Dec 03, 2010 6:10 pm

» vip socks us
by Admin Thu Dec 02, 2010 11:08 pm

» facke socks vip only
by Admin Thu Dec 02, 2010 10:45 pm

» 01-12-10 | Live Socks 5 (320)
by Admin Wed Dec 01, 2010 12:42 am

» MU-HANOI.VN THIÊN GIỚI ANH HÙNG
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:54 pm

» Y ! CANDY upload 1.0.2.2
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:29 pm

» new socks checking
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:16 pm

» Tuyển SMOD và MOD cho forum
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:14 pm

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Share | 

ngày 2 tháng 9 pùn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhi.chip
new members
new members

Bài gửiTiêu đề: ngày 2 tháng 9 pùn    Mon Sep 06, 2010 4:11 pm

...lạnh..lòng em lạnh lắm....
.........lạ thật anh àk...ngừi ta wen nhau...dành tất cả thời gian có được cho nhau....
....em cũng muốn thế...vậy mà sao anh lại ko làm vậy...gặp anh...rủ anh đi chơi..như vậy là em quá đòi hỏi sao...
........một điều như thế... nhỏ nhoi thôi.... mà sao anh lại ko thể dành cho em một chút thời gian...???
...........anh lại có thể bỏ thời gian ra để đi chơi với nhóm...với bạn bè của anh....
....từ ngày mình wen tới nay coá ngày nào gặp được nhau chưa anh???
........lẽ ra coá cơ hội phải nắm bắt chứ anh...
........trong kế hoạch của anh...ko có một chút nào dành choa em sao....
..............em ko zận....nhưng em pùn...pùn...thật sự rất pùn...1 giọt nước mắt em vô tình rơi....ngốc qá...
.........sao em lại như vậy chứ....đã hứa với anh sẽ ko khóc...nhưng chính anh lại làm em khóc..
.......bước đi trên con đường...nhìn bao ngừi tay trong tay...em thấy tủi thân lắm...từ trước đên giờ...em luôn luôn chỉ có một mình...
....................cô đơn.....và lạc lõng.....
............em đã qá wen với cảm giác cô đơn này....em đã mong mỏi thế nào khi có anh...em cứ ngỡ mình sẽ ko một mình nữa....cứ ngỡ...trên con đường kia coá thể coá anh....
...........Ùk....ngày mai anh cứ đi với nhóm nhák....chơi vui anh nhék...còn em mai em sẽ đy với bạn bè của em...và em sẽ ko từ chối....ko từ chối ly bia từ nhỏ bạn nữa.......bởi vì cho dù em có uống thỳ anh cũng đâu biết đượk...và nhất là lúc đó anh lại đag vui vẻ bên mọi ngừi nữa....anh đâu coá biết rằng lúc đó...em như thế nào....???
Hay anh còn chẳng cần biết........em pùn lắm....thật sự pùn lắm anh àk...wen anh là nhận đượk sự hờ hững đoá sao anh???
..........dịp khác là dịp nào hả anh.... ngày mai em có thể sẽ chết...anh có biết ko? đời mấy ai đoán được chữ Ngờ hả anh....thời gian bên anh em rất quý trọng...dù chỉ là nhỏ nhoi....vậy còn anh.....???
....ở nơi ko coá em....anh vui lắm phải ko??? ....ùk...vậy vui típ anh nhe....thế nhưng...em vẫn ở đây...nhìn về phía anh....một lúc nào đó anh pùn...cô đơn...anh cứ way lại đây....đôi tay này vẫn dành cho anh...
.........em pùn...ừk....em pùn...thế nhưng chỉ cần anh vui....em khóc....cứ để mặc cho em khóc anh nhé....òi sau đó em sẽ lau khô những giọt nước mắt....và rồi lại nở nụ cười như chưa từng có gì trước mặt anh....
....em nhớ anh nhìu....nhìu lắm....!!!!!
.............ng0k iu anh............
nhi.chip
new members
new members

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày 2 tháng 9 pùn    Mon Sep 06, 2010 4:12 pm

nhi.chip đã viết:
...lạnh..lòng em lạnh lắm....
.........lạ thật anh àk...ngừi ta wen nhau...dành tất cả thời gian có được cho nhau....
....em cũng muốn thế...vậy mà sao anh lại ko làm vậy...gặp anh...rủ anh đi chơi..như vậy là em quá đòi hỏi sao...
........một điều như thế... nhỏ nhoi thôi.... mà sao anh lại ko thể dành cho em một chút thời gian...???
...........anh lại có thể bỏ thời gian ra để đi chơi với nhóm...với bạn bè của anh....
....từ ngày mình wen tới nay coá ngày nào gặp được nhau chưa anh???
........lẽ ra coá cơ hội phải nắm bắt chứ anh...
........trong kế hoạch của anh...ko có một chút nào dành choa em sao....
..............em ko zận....nhưng em pùn...pùn...thật sự rất pùn...1 giọt nước mắt em vô tình rơi....ngốc qá...
.........sao em lại như vậy chứ....đã hứa với anh sẽ ko khóc...nhưng chính anh lại làm em khóc..
.......bước đi trên con đường...nhìn bao ngừi tay trong tay...em thấy tủi thân lắm...từ trước đên giờ...em luôn luôn chỉ có một mình...
....................cô đơn.....và lạc lõng.....
............em đã qá wen với cảm giác cô đơn này....em đã mong mỏi thế nào khi có anh...em cứ ngỡ mình sẽ ko một mình nữa....cứ ngỡ...trên con đường kia coá thể coá anh....
...........Ùk....ngày mai anh cứ đi với nhóm nhák....chơi vui anh nhék...còn em mai em sẽ đy với bạn bè của em...và em sẽ ko từ chối....ko từ chối ly bia từ nhỏ bạn nữa.......bởi vì cho dù em có uống thỳ anh cũng đâu biết đượk...và nhất là lúc đó anh lại đag vui vẻ bên mọi ngừi nữa....anh đâu coá biết rằng lúc đó...em như thế nào....???
Hay anh còn chẳng cần biết........em pùn lắm....thật sự pùn lắm anh àk...wen anh là nhận đượk sự hờ hững đoá sao anh???
..........dịp khác là dịp nào hả anh.... ngày mai em có thể sẽ chết...anh có biết ko? đời mấy ai đoán được chữ Ngờ hả anh....thời gian bên anh em rất quý trọng...dù chỉ là nhỏ nhoi....vậy còn anh.....???
....ở nơi ko coá em....anh vui lắm phải ko??? ....ùk...vậy vui típ anh nhe....thế nhưng...em vẫn ở đây...nhìn về phía anh....một lúc nào đó anh pùn...cô đơn...anh cứ way lại đây....đôi tay này vẫn dành cho anh...
.........em pùn...ừk....em pùn...thế nhưng chỉ cần anh vui....em khóc....cứ để mặc cho em khóc anh nhé....òi sau đó em sẽ lau khô những giọt nước mắt....và rồi lại nở nụ cười như chưa từng có gì trước mặt anh....
....em nhớ anh nhìu....nhìu lắm....!!!!!
.............ng0k iu anh............
a0vcl
family Tích cực
family Tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày 2 tháng 9 pùn    Mon Sep 06, 2010 4:32 pm

hix hix muG`! 2/9 nay vui thE' ma keu bun` Basketball
http://yeuhoabinh.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày 2 tháng 9 pùn    Tue Sep 07, 2010 1:56 pm

Very Happy quốc khánh mà không ai chao cờ cho em tôi sao ...:">
thật lạnh lẽo khi phả nghĩ đến cảm giác đó Smile) ôi Entry hay Very Happy

_____♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀_____♀[You must be registered and logged in to see this image.]♂__
__♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀____♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀____♀[You must be registered and logged in to see this image.]
_♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀___Duy sơn____♀[You must be registered and logged in to see this image.]
__♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀___________♀[You must be registered and logged in to see this image.]♂_
____♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀_mylove_♀[You must be registered and logged in to see this image.]♂_
______♂[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]__[You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.][You must be registered and logged in to see this image.]♀___ YM:bogias0n
_________♂[You must be registered and logged in to see this image.]♀_______Email:bogias0n@yahoo.com
__________[You must be registered and logged in to see this image.]________ [You must be registered and logged in to see this link.]

Hãy ấn thanks sau khi đọc bài viết của mọi ngừơi để thể hiện mình là ngừi có văn hóa...lịch sự
http://trada-chemgio.site-forums.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày 2 tháng 9 pùn    

ngày 2 tháng 9 pùn
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang