trada-chemgio.com
hãy đăng kí nếu như bạn chưa phải là thành viên
thanhks...!!!

trada-chemgio.com

Welcome to day hadong club

IndexPortalGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập" target="_blank">" border="0" hspace="0" alt="" title="" />
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Lỗi Bùn Của Người .. Và Tui Đời Thật Bất Công
by llvll_gakon_bech_llvll Sun Dec 19, 2010 4:14 pm

» [NewSong] Chuyện Đời Tôi - Nhím Stone
by lynhken Mon Dec 06, 2010 6:53 pm

» lâu lâu ghé vào 4rom
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:54 pm

» Thong bao HUyHam lay Vo
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:51 pm

» Hương Mít Cúi đầu ckào các đại ca
by bo.huyham Fri Dec 03, 2010 6:10 pm

» vip socks us
by Admin Thu Dec 02, 2010 11:08 pm

» facke socks vip only
by Admin Thu Dec 02, 2010 10:45 pm

» 01-12-10 | Live Socks 5 (320)
by Admin Wed Dec 01, 2010 12:42 am

» MU-HANOI.VN THIÊN GIỚI ANH HÙNG
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:54 pm

» Y ! CANDY upload 1.0.2.2
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:29 pm

» new socks checking
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:16 pm

» Tuyển SMOD và MOD cho forum
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:14 pm

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Share | 

thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
huongga

Bài gửiTiêu đề: thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )   Sat Sep 04, 2010 11:32 am

Em thân yêu !
Chắc lá thư này sẽ đến tay em vào một sáng nọ , một buổi sáng tinh mơ nào đó em vẫn còn ngon giấc trong những ánh ban mai đang nhảy nhót tung tăng bên thềm cửa … một ngày mới , em nhé !
Giấc mơ đêm qua có đẹp không ? chúng ta có lại gặp nhau không ? và anh có lại được cõng em đi trên những con phố lất phất mưa bay , anh có lại được ôm lấy em , được hôn lên đôi mắt em hoặc chỉ là được nghe lòng mình bình yên mỗi khi em cười , những nụ cười thật hiền lành của em , có còn không ? … vẫn còn đó em nhỉ , mọi thứ vẫn còn đó … nguyên vẹn trong những giấc mơ mà có khi vô tình thức giấc , chắc em đã khóc nhiều lắm … phải không em ?
Cũng đã lâu lắm rồi anh không còn viết thư cho em nữa , em có buồn và cô đơn lắm không ? Thật ra có một thời gian anh đã viết rất nhiều thư cho em , những lá thư rất dài nhưng cũng đã được viết đi viết lại rất nhiều lần , vì những lá thư ban đầu đều bị lem mực , nhòe nhoẹt đến mức không còn đọc được nữa . Hihi , em biết không , chắc anh già mất rồi , vì mỗi khi dán tem xong rồi bỏ vào thùng thư , anh chợt nhớ ra … mình đã lại quên ghi tên người nhận và nơi gửi đến , và rồi không biết là những lá thư vô danh ấy đã đi về đâu nữa và có đến được với em không … . Đêm nay thật buồn , những cơn gió se lạnh thổi buốt lên môi , những làn gió cuốn theo những chiếc lá khô khe khẽ rơi xuống lòng đêm , bỗng dưng anh lại thấy nhớ em vô cùng , nhớ em , nhớ ra mình đã vô tình lắm vì đã gần một năm qua chẳng có thư từ gì cho em cả . Đêm nay , bên chiếc bàn thân quen ngày nào , anh lại ngồi viết thư cho em đấy , em yêu dấu ạ , biết đâu một sớm mai nào đó thức giấc , nhặt được thư của anh bên cửa sổ ... chắc là em sẽ mừng lắm …
Chào em yêu dấu của anh !
Lúc anh đang ngồi viết những dòng thư này , hẳn là em đã ngủ rất say , hy vọng là đêm nay em đang mơ về một giấc mơ đẹp , nếu có lỡ thức giấc mà không còn thấy anh bên cạnh , em có buồn lắm không ? Không biết thời gian qua em thế nào , em có khỏe không , vẫn dậy sớm như ngày xưa chứ ? đừng tập thể dục nhiều quá , em sẽ làm mất cái eo Gấu Bông dễ thương của anh mất thôi . Đà Lạt mùa này trời sẽ lạnh lắm , không biết em ra đường có mặc đủ ấm không , đi ngủ có đắp chăn cho kín không , anh nhớ mình vẫn thường phải nhặt chăn từ dưới đất lên và đắp lại cho em đó , Gấu Bông Mê Ngủ … ngủ gì mà đáng yêu thế không biết . Em biết không ? anh còn nhớ có những buổi sáng nào đó anh vẫn thường rón rén đến bên giường , anh đã ngồi đó rất lâu chỉ để nhìn em ngủ say . Người yêu bé nhỏ của anh ơi ! bình thường trông em xinh xắn đáng yêu là thế , ấy vậy mà em lại ngủ xấu ơi là xấu … , anh vừa chê mà vừa buồn cười , hihi . Nhưng không biết vì sao mà anh cứ ngồi mãi ở đó mà ngắm em , cứ nhìn mãi , nhìn mãi … ngắm thật lâu anh lại thấy lúc em ngủ trông em mới thật dễ thương … trong khoảnh khắc ấy bỗng dưng anh nghe lòng mình bình yên đến lạ kì , và chợt nhận ra , dường như từ trước đến nay anh chưa từng yêu em bởi vì em là một cô bé xinh xắn hay vì bất kì một lí do nào khác . Có lẽ , từ cái thưở nào anh đã vội yêu cái tâm hồn bình dị của em , cũng như lúc này đây , em đang ngủ rất say và em có biết là em đẹp lắm không ? trong mắt của riêng anh , giấc mộng thật hiền lành , và không biết từ lúc nào mà bóng hình của em lại là nơi bình yêu nhất trong tâm hồn anh . Và rồi những tháng ngày đó cũng qua đi , hạnh phúc vội tan biến , nhanh đến mức ta chưa kịp thấm đi những dòng lệ cũ , bây giờ anh đã không còn bên cạnh em nữa , sẽ không còn ai nhặt chăn lên cho em , không còn ai cõng em đi qua những con phố chợt mưa bay , không còn ai ngóng chờ em vào mỗi buổi chiều , không còn ai đến bên em chỉ để chúc em đêm nay ngủ ngon … hết rồi em ạ , anh sẽ không thể thương yêu em , không thể chăm sóc cho em nữa . Nên em này … em hãy cố gằng tự chăm sóc cho bản thân mình , nhớ không ? đừng có đạp chăn nữa , trời lạnh lắm , cũng đừng bao giờ ra phố mỗi khi mưa và hãy tự chúc mình một đêm thật ngon giấc … em yêu của anh .
Thời gian qua mau quá em nhỉ , mình đã xa nhau lâu lắm rồi , vậy mà trong anh mọi chuyện cứ như vừa mới hôm qua , nhớ hôm nào đó anh còn ngượng ngùng vì câu “ Anh yêu em “ chỉ dám thì thầm khe khẽ bên tai em mà giờ đây hai đứa mình đã thuộc về hai thế giới khác nhau . Không biết em về nơi ấy rồi có buồn và cô đơn lắm không , có còn nhớ gì về anh không hay là đã em vội lãng quên từ khi nào . Những ngày qua thật buồn , cuộc sống cứ lặng lẽ trôi đều bên khung cửa , trôi đi buồn phiền và mệt nhọc , đối với anh chẳng còn gì là quan trọng . Những giấc mơ , những ước vọng xa xôi … tất cả đều đã tan biến , tan biến như làn sương mờ chợt phôi phai trước ánh bình minh , giờ đây anh cũng chẳng phải đợi chờ điều gì nữa , chẳng còn hy vọng gì điều nữa … Nếu có , anh cũng chỉ mong một đêm nào đó em sẽ lại về với anh trong những giấc mơ . Về với anh nhé , cho anh được trông thấy em , cho anh được ôm lấy em một lần , cho anh được khóc lên đôi vai thân thương của ngày nào , khóc cho những gì anh đã phải chịu đựng mà có lúc anh ước gì sau giấc mơ đêm nay , anh sẽ qua đời … .
Sài Gòn đã vào mùa mưa , mưa nức nở đêm ngày , không biết từ lúc nào anh đã rất sợ tiếng mưa , anh bỗng thấy sợ cái âm thanh cứ vỡ đều trong không gian , những nhịp buồn cứ vang lên âm thầm khiến cho những kí ức trong anh lại lặng lẽ quay về . Những làn gió tê buốt lướt nhẹ qua bờ mi , em biết không , thật ra mưa cũng nóng và mặn lắm … .
Nhớ em nhiều lắm Gấu Bông của anh à , nhớ cái cô bé đáng yêu ngày nào , xinh xắn như một con búp bê , xinh xắn trong những cơn mưa mùa hạ , một ngày mà bầu trời dù trong xanh nhưng áng mây vẫn cứ bềnh bồng lang thang đi khắp nẻo , là một ngày mà em đã đến vì anh , đến để yêu anh … nhớ lắm cái bóng dáng nhỏ bé thân thương ấy cứ đứng lặng bên cầu đưa mắt nhìn người yêu đi xa , chỉ còn biết vẫy tay chào anh mà rưng rưng nước mắt … , những ánh nắng của ngày hôm nay thật trong xanh cũng tắt lịm đi , bỏ lại em đứng dưới cơn mưa ... mặc cho em nghẹn ngào thương nhớ . Chào em !
... hẹn lại em một ngày không xa , người yêu của anh .
Tuan.SaiGon
new members
new members

Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )   Thu Sep 09, 2010 3:15 pm

úi zời viết hay thế hương em
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )   Sat Sep 11, 2010 6:44 am

quả thật là gơi cảm Very Happy từ tiêu đề và nội dung đều không giống nhau về ngôn ngữ ..=)) kẻ tây người ta

_____♂♥♀_____♀♥♂__
__♂♥♀____♂♥♀____♀♥♂
_♂♥♀___Duy sơn____♀♥♂
__♂♥♀___________♀♥♂_
____♂♥♀_mylove_♀♥♂_
______♂♥♥♥__♥♥♥♀___ YM:bogias0n
_________♂♥♀_______Email:bogias0n@yahoo.com
__________♥________ [You must be registered and logged in to see this link.]

Hãy ấn thanks sau khi đọc bài viết của mọi ngừơi để thể hiện mình là ngừi có văn hóa...lịch sự
http://trada-chemgio.site-forums.com
llvll_gakon_bech_llvll

Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )   Sat Nov 20, 2010 1:06 pm

Viet Qua? La Hay hêheeeheeeeeee BH Dao Naj Dj dau Oaj Van Khoe? Chu Thay BH Jt OL To Gjo` cun~g Jt Ol Co Je NT Qua Web Naj Nha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )   

thu gui coi am ( 1 bai viet cam dong )
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BẢN CRACK MỚI CHO KIS 2011 Cập nhật ngày 01/10/2010
» Tin HOt! AVG...phát sóng tại Việt Nam trên NSS6
» làm sao dò thuanviet trong dth
» Lời chia tay diễn đàn.(Xin lỗi-topic đã đóng)
» FPT dự kiến năm 2011 phóng vệ tinh đầu tiên