trada-chemgio.com
hãy đăng kí nếu như bạn chưa phải là thành viên
thanhks...!!!

trada-chemgio.com

Welcome to day hadong club

IndexPortalGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập" target="_blank">" border="0" hspace="0" alt="" title="" />
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Lỗi Bùn Của Người .. Và Tui Đời Thật Bất Công
by llvll_gakon_bech_llvll Sun Dec 19, 2010 4:14 pm

» [NewSong] Chuyện Đời Tôi - Nhím Stone
by lynhken Mon Dec 06, 2010 6:53 pm

» lâu lâu ghé vào 4rom
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:54 pm

» Thong bao HUyHam lay Vo
by Admin Mon Dec 06, 2010 4:51 pm

» Hương Mít Cúi đầu ckào các đại ca
by bo.huyham Fri Dec 03, 2010 6:10 pm

» vip socks us
by Admin Thu Dec 02, 2010 11:08 pm

» facke socks vip only
by Admin Thu Dec 02, 2010 10:45 pm

» 01-12-10 | Live Socks 5 (320)
by Admin Wed Dec 01, 2010 12:42 am

» MU-HANOI.VN THIÊN GIỚI ANH HÙNG
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:54 pm

» Y ! CANDY upload 1.0.2.2
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:29 pm

» new socks checking
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:16 pm

» Tuyển SMOD và MOD cho forum
by Admin Sat Nov 27, 2010 8:14 pm

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Share | 

]-[anh p]-[u'c

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
l_van_l
new members
new members

Bài gửiTiêu đề: ]-[anh p]-[u'c   Fri Nov 19, 2010 10:10 am

Em đã giữ lấy từng tíc tắc ở bên anh . Hạnh phúc vs em đơn giản là chỉ ngồi đằng sau xe anh và ôm lấy anh và tựa đầu vào vai anh để nge anh nói n~ cái trên trời dưới bể hay là trêu cả em .

Em thíc n~ việc đó . đơn giản là chỉ nthế , chờ anh n~ lúc tan học và đợi chờ một câu giải thíc từ anh nếu như anh đến muộn . Anh .... có lẽ là người đàn ông yêu thương em nhất

Khi yêu nhau thì những cái ôm dù là k siết chặt vẫn là cảm thấy ấm áp . Những cái hôn ngọt hơn đường và cả n~ cái nắm tay sưởi ấm đôi tay lạnh cóng của em .

Người đàn ông thực sự yêu thương em sẽ ntn vs em nhỉ ?

Có như anh k ?

Sẽ là ntn .....

Sẽ là từng buổi chiều đưa đón và điều đầu tiên hỏi em là :" vợ anh có đói k ? " . Anh bếc em là đứa rất hay ăn vặt nên anh k m' bắt ép em vào n~ bữa cơm khô khốc và n~ bát cah nh` hơi nóng đến em phát sợ .

Sẽ là những lúc anh nằm qay lưng về phía em và kéo tay em để ôm anh từ phía đằng sau . Anh nói anh thíc đc ôm nthế . Và những lúc nthế em thườg nhăn mặt và kêu ca rằng:" anh gầy trơ xương này " .

Sẽ là những lúc bếc em ăn kiêng để giảm béo và anh bắt đầu cáu gắt r` k đồng í cho em ăn kiêng . Anh nói :"anh thíc em mũm mĩm hơn "

Sẽ là những lúc anh k thể ở bên em lâu , chỉ có thể ở bên em một chốc lát . Anh có vẻ k vui và hỏi em :" Ở bên anh có mấy tiếng em có buồn k ? " Em buồn , buồn chứ . Nhưng em p? lsao đây nếu như em nói em buồn r` thì anh sẽ bỏ bê cviệc của mình , bạn bè của anh chỉ để có thời gian ở bên em ?

Khi yêu nhau thật lòng , hôn nhau ngta sẽ thấy vị ngọt nơi đầu lưỡi . Anh và em có lẽ hôn nhau đến cả tỉ lần , vs em nó ngọt hơn n~ cốc sinh tố mẹ làm . Còn vs anh ? Em k rõ .

Đã có khi em hỏi anh về một ng` cgái # , em hỏi :" anh có yêu cô ấy k ?" . Anh nói :" vs cô ấy có lẽ anh k có t.c j` , anh chỉ yêu em " . Anh thực sự là một con ng` vô tâm khi k qtâm đến cảm giác của ng` # . Anh có thể bỏ bê bất cứ một ai chỉ để xem một trận bóng đá trực tiếp và sau đó là cả chục các sms để chỉ nói một lời xl~ . Liệu vs anh tình yêu là j ? Chỉ là sở hữu hay chỉ là yêu thương chăm sóc lẫn nhau .

Có rất nh` thứ t.c trong em là sở hữu là chỉ để làm cảnh , nhưg tình cảm vs anh thì k hề . Là tất cả yêu thươg chứa đựg trog tim nhỏ bé của một đứa chỉ 16t và cả n~ giọt nc' mắt mỗi đêm khi anh đi chơi mà k để lại cho em một lời nhắn . Là n~ cuộc gọi nhỡ của em vì lo lắng cho anh , là n~ lúc em gọi hay nt cho anh đến nóg ran máy anh mà anh chẳng thèm qtâm .

Em k m' nhìn thấy anh ở đườg . Càng k m' nhìn thấy cái đuôi tóc dài dài của anh mà ngày trc' em vẫn thường ngồi sau anh và lấy tay buộc buộc nó . Vẫn cái nụ cười tít mắt ấy , nhưng bh nụ cười ấy anh dàh cho ai ?

Những thứ anh đã làm vs em , đối xử vs em liệu có đúg vs ý ngiã của một t.y con nít tụi mìh k ? Tình yêu chỉ đẹp như nó vừa chớm bắt đầu . đúng thế . Những j` anh làm cho em khi mới bắt đầu đó mới thực sự là tình yêu còn n~ cái về sau thì k hề . Anh chỉ m' sở hữu em như một đồ vật đắt tiền , lúc anh m' thì anh nâg niu nó còn lúc anh chán nó r` anh có thể vứt bỏ mà thay thế vào đó là n~ đồ vật có gtrị hơn em .

Em đã nói c.t vs anh vào cái ngày mà cơn mưa đầu tiên của tháng 6 bắt đầu . Mình yêu nhau từ mùa xuân và đến mùa hè thì kết thúc . Có lẽ em nên để nó kết thúc sớm hơn thì em đâu p? giữ khư khư t.c và r` lại đau đớn khi bếc trong lúc yêu em anh đã nói yêu thêm vài 3 cô gái # . Vậy thì yêu em vs anh chỉ để có thôi đúg k ?

Em từ lúc nào đã ngiện n~ thói qen khi yêu anh . Em đã cảm giác thiếu thốn và thèm khát .

Em thèm n~ lúc đc anh ôm , em thèm n~ lúc đc anh hôn , và thèm cả n~ cái béo má nhẹ nhàg của anh . Em thèm tất cả n~ j` thuộc về anh . Có lẽ là k bt` nhưg anh này , ai sẽ kéo em dậy và xua tan đi mọi sự thèm khát về t.c đó . Em bếc ng` đó chắc chắn k p? anh .

Em biết khi yêu chẳg có ai là bt` cả .

Trả lại n~ nụ hôn ngọt nơi đầu lưỡi cho em đi anh ~ ....

I miss u but i don't think so ♥ ~

]-[anh p]-[u'c
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang